Hội thao Kỹ thuật Sáng tạo Tuổi trẻ ngành Y tế - Hà Nội lần thứ XXIII
(17/03/2009)Để chuẩn bị tham gia Hội thao Kỹ thuật Sáng tạo Tuổi trẻ ngành Y tế khu vực Hà Nội lần thứ XXIII, dưới sự chỉ đạo của Đảng ủy, Ban Giám đốc Bệnh viện, Đoàn thanh niên cộng sản Hồ Chí Minh Bệnh viện Bạch Mai đã phối hợp với các đơn vị trong Bệnh viện tổ chức thành công Hội thao Kỹ thuật Sáng tạo Tuổi trẻ ngành Y tế khu vực Hà Nội cấp cơ sở tại Bệnh viện Bạch Mai vào ngày 9 và ngày 10 tháng 1 năm 2009