Bệnh viện Bạch Mai: Tưng bừng hội thi “Nghệ thuật với ẩm thực” mừng ngày 8/3
(10/03/2015) Chào mừng 105 năm ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, Ban chấp hành công đoàn Bệnh viện Bạch Mai đã tổ chức hội thi cắt tỉa rau củ quả 2015 với chủ đề “Nghệ thuật với ẩm thực”. 44 tác phẩm dự thi đều được đầu tư hết sức công phu, tỉ mỉ, thể hiện sự sáng tạo, khéo léo của đội ngũ y, bác sĩ bệnh viện Bạch Mai, mang tới cho BGK nhiều bất ngờ.