Tin hoạt động Bệnh viện
![Responsive Image](/documents/37204/0/Lichkham+%282%29.png/eac3eea1-0c18-660f-a3fe-bf1081458fa3?t=1691285817340&download=true)
Tin tức nổi bật
Tin tức nổi bật
Liên quan đến hành động đẹp của điều dưỡng Đặng Thị Hạ đã giúp cứu sống một du khách tại Đà Nẵng, chiều 28/3, Ban giám đốc Bệnh viện Bạch Mai đã tổ chức biểu dương, trao tặng giấy khen của Giám đốc Bệnh viện cho điều dưỡng Hạ.
BỆNH NHÂN TRẺ NGỪNG TUẦN HOÀN NGOẠI VIỆN, ĐA CHẤN THƯƠNG, VỠ TÂM NHĨ DO TAI NẠN GIAO THÔNG ĐƯỢC RA VIỆN
(27/03/2024) SAU TRÒN 1 THÁNG ĐƯỢC KHẨN TRƯƠNG CẤP CỨU, PHẪU THUẬT VÀ ĐIỀU TRỊ TÍCH CỰC, NỮ BỆNH NHÂN TRẺ ĐÃ BÌNH PHỤC. SÁNG NGÀY 27 THÁNG 3 NĂM 2024, BỆNH VIỆN BẠCH MAI ĐÃ CÓ BUỔI CHÚC MỪNG BỆNH NHÂN RA VIỆN TRONG NIỀM VUI CỦA GIA ĐÌNH VÀ TẬP THỂ Y BÁC SĨ CÁN BỘ NHÂN VIÊN BỆNH VIỆN BẠCH MAI.
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ BẠCH MAI KHAI GIẢNG LỚP THƯ KÝ Y KHOA KHÓA 3
(25/03/2024) Chiều ngày 21/3/2024, Trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai đã tổ chức buổi lễ khai giảng lớp Thư ký y khoa khóa III. Buổi lễ diễn ra thành công trong bầu không khí nghiêm túc và trang trọng, cùng với những gương mặt mang theo niềm háo hức và mong đợi vào lớp học.
CÔNG TÁC XÃ HỘI BỆNH VIỆN BẠCH MAI: TIÊN PHONG, CHUYÊN NGHIỆP VÀ KẾT NỐI
(22/03/2024) NHÂN KỶ NIỆM NGÀY CÔNG TÁC XÃ HỘI VIỆT NAM (25/3), SÁNG NGÀY 22 THÁNG 3, BỆNH VIỆN BẠCH MAI ĐÃ TRANG TRỌNG TỔ CHỨC LỄ KỶ NIỆM NGÀY CÔNG TÁC XÃ HỘI VÀ HỘI THẢO CÔNG TÁC XÃ HỘI TRONG BỆNH VIỆN NHẰM ĐỀ CAO VAI TRÒ CỦA NHÂN VIÊN CÔNG TÁC XÃ HỘI, GÓP PHẦN VÀO SỰ PHÁT TRIỂN CỦA BỆNH VIỆN, VÌ AN SINH XÃ HỘI VÀ HẠNH PHÚC CỦA NGƯỜI DÂN.