Tin nổi bật
![Responsive Image](/documents/37204/0/Group+503+%2811%29.png/1a36171e-4279-e5a7-826c-bb1120663667?t=1689619652972&download=true)
Tin tức nổi bật
Ngày 25/10/2023, Trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai tổ chức Lễ trao Bằng tốt nghiệp Cao đẳng chính quy cho Điều dưỡng khóa 8 và Kỹ thuật viên khóa 7. Tham dự buổi lễ có PGS.TS. Đào Xuân Cơ - Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai, Giám đốc Bệnh viện Bạch Mai; Các đồng chí trong Ban Giám đốc; Ban Giám hiệu nhà trường cùng đông đảo các thầy cô, sinh viên tốt nghiệp và gia đình của các em sinh viên cũng có mặt trong buổi lễ.
HỘI NGHỊ KHOA HỌC ĐIỀU DƯỠNG QUỐC TẾ LẦN THỨ III: ĐÀO TẠO VÀ CẬP NHẬT TRONG THỰC HÀNH LÂM SÀNG VÀ QUẢN LÝ ĐIỀU DƯỠNG
(26/10/2023) Ngày 26/10/2023, Bệnh viện Bạch Mai đã trang trọng tổ chức Hội nghị Khoa học điều dưỡng Quốc tế lần thứ III. Hội nghị được tổ chức trong khuôn khổ kỷ niệm 33 năm ngày thành lập Hội Điều dưỡng Việt Nam (26/10/1990- 26/10/2023) và chào mừng 55 năm thành lập trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai.
SAU 30 NGÀY VÀ NHỮNG CUỘC ĐỜI HỒI SINH
(13/10/2023) CHIỀU NGÀY 13/10/2023, BỆNH VIỆN BẠCH MAI ĐÃ TỔ CHỨC TRAO SỐ TIỀN CỦA TOÀN BỘ CBNV BỆNH VIỆN VÀ NGÀNH Y TẾ ĐÓNG GÓP ĐỂ HỖ TRỢ BÁC SĨ VŨ THỊ NHUNG VÀ THÔNG BÁO KẾT QUẢ ĐIỀU TRỊ CHO CÁC NẠN NHÂN VỤ CHÁY CHUNG CƯ MINI THANH XUÂN VÀO ĐÊM 12, RẠNG SÁNG NGÀY 13/9/2023.
Bệnh viện Bạch Mai ký kết hợp tác hỗ trợ y tế toàn diện với UBND tỉnh Bắc Giang
(12/10/2023) Nhằm nâng cao hơn nữa chất lượng các dịch vụ khám chữa bệnh cho người dân trên địa bàn tỉnh Bắc Giang và vùng lân cận, ngày 11/10/2023, UBND tỉnh Bắc Giang và Bệnh viện Bạch Mai tổ chức "Lễ ký kết hợp tác hỗ trợ y tế toàn diện giữa Bệnh viện Bạch Mai và UBND tỉnh Bắc Giang".