Tin hoạt động Bệnh viện
![Responsive Image](/documents/37204/0/Lichkham+%282%29.png/eac3eea1-0c18-660f-a3fe-bf1081458fa3?t=1691285817340&download=true)
Tin tức nổi bật
Tin tức nổi bật
Trong hai ngày 25 - 26/10/2023, Bệnh viện Bạch Mai đã làm việc với Đoàn chuyên gia Trung tâm Quốc gia Y tế và Sức khỏe toàn cầu Nhật Bản (NCGM) về “Tăng cường phương pháp tiếp cận nhóm và hợp tác khu vực tại các Trung tâm Đột quỵ ở Miền Bắc Việt Nam” thuộc Dự án TENKAI.
TRÊN 100 BỆNH NHÂN ĐƯỢC GHÉP TẾ BÀO GỐC TẠO MÁU THÀNH CÔNG TẠI BỆNH VIỆN BẠCH MAI
(27/10/2023) Đó là con số được báo cáo tại Lễ Tổng kết 10 năm ghép tế bào gốc tạo máu và Hội nghị Khoa học Việt Hàn được Bệnh viện Bạch Mai tổ chức vào chiều ngày 27/10/2023.
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ BẠCH MAI TRAO BẰNG TỐT NGHIỆP SINH VIÊN ĐIỀU DƯỠNG KHOÁ 8 VÀ KỸ THUẬT VIÊN KHOÁ 7
(27/10/2023) Ngày 25/10/2023, Trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai tổ chức Lễ trao Bằng tốt nghiệp Cao đẳng chính quy cho Điều dưỡng khóa 8 và Kỹ thuật viên khóa 7. Tham dự buổi lễ có PGS.TS. Đào Xuân Cơ - Hiệu trưởng Trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai, Giám đốc Bệnh viện Bạch Mai; Các đồng chí trong Ban Giám đốc; Ban Giám hiệu nhà trường cùng đông đảo các thầy cô, sinh viên tốt nghiệp và gia đình của các em sinh viên cũng có mặt trong buổi lễ.
HỘI NGHỊ KHOA HỌC ĐIỀU DƯỠNG QUỐC TẾ LẦN THỨ III: ĐÀO TẠO VÀ CẬP NHẬT TRONG THỰC HÀNH LÂM SÀNG VÀ QUẢN LÝ ĐIỀU DƯỠNG
(26/10/2023) Ngày 26/10/2023, Bệnh viện Bạch Mai đã trang trọng tổ chức Hội nghị Khoa học điều dưỡng Quốc tế lần thứ III. Hội nghị được tổ chức trong khuôn khổ kỷ niệm 33 năm ngày thành lập Hội Điều dưỡng Việt Nam (26/10/1990- 26/10/2023) và chào mừng 55 năm thành lập trường Cao đẳng Y tế Bạch Mai.