BVBM tổ chức Hội thảo Xây dựng chương trình và tài liệu liên tục
(15/01/2010)Ngày 14/1/2010, Trung tâm Đào tạo Chỉ đạo tuyến, Bệnh viện Bạch Mai tổ chức Hội thảo Xây dựng chương trình và tài liệu đào tạo liên tục. Tham dự Hội thảo có Ths.CVCC Phí Văn Thâm, Vụ Khoa học Đào tạo, BS Nguyễn Phiên, nguyên Phó Vụ trưởng Vụ Khoa học Đào tạo, Bộ Y tế; PGS.TS Đỗ Doãn Lợi, Phó Giám đốc Bệnh viện Bạch Mai và các cán bộ liên quan.