Tin nổi bật
![Responsive Image](/documents/37204/0/Group+503+%2811%29.png/1a36171e-4279-e5a7-826c-bb1120663667?t=1689619652972&download=true)
Tin tức nổi bật
Khám và phát quà từ thiện cho gần 1000 người dân Hà Tĩnh
(04/11/2010)Sáng ngày 28-10, Đoàn công tác Bệnh viện Bạch Mai, Hà Nội gồm 37 cán bộ, bác sĩ và các nhà tài trợ do TS.BSCC Nguyễn Quốc Anh, Giám đốc bệnh viện làm trưởng đoàn đã phối hợp với Bộ đội biên phòng tỉnh Hà Tĩnh tổ chức cứu trợ, khám chữa bệnh và cấp phát thuốc cho bà con xã Sơn Tiến, huyện Hương Sơn, Hà Tĩnh.
BVBM chung tay cùng ngành y tế khắc phục hậy quả sau lũ tại Hà Tĩnh
(28/10/2010)Kênh truyền hình Mỹ lần đầu tiên ghi hình tại BV Bạch Mai
(04/10/2010)Ngày 29/8, đoàn làm phim của kênh truyền hình National Geographic (Mỹ) đã đến Bệnh viện Bạch Mai thực hiện phóng sự về công tác nghiên cứu và điều trị chống độc rắn tại Việt Nam. Tiếp đoàn có PGS.TS Mai Trọng Khoa, Phó giám đốc Bệnh viện, TS Phạm Duệ. Giám đốc Trung tâm Chống độc, Ths Vũ Trí Tiến, Phó Giám đốc Trung tâm Đào tạo và các cán bộ liên quan.
Ra mắt Hội đồng giáo dục và đào tạo BV Bạch Mai
(04/10/2010)Ngày 14/9, Bệnh viện Bạch Mai tổ chức Lễ ra mắt Hộiđồng Giáo dục và Đào tạo, Bệnh viện Bạch Mai, đồng thời tổ chức phiên họp toànthể hội đồng lần thứ nhất. Hội đồng Giáo dục và Đào tạo, Bệnh viện Bạch Mai gồm51 thành viên là trưởng các Trung tâm, Viện, Khoa, Phòng của bệnh viện. Trênnguyên tắc tôn trọng và kế thừa kiến thức của các thế hệ trước, Hội đồng Giáodục và Đào tạo còn có Ban Cố vấn gồm 18 thành viên là các giáo sư đầu ngành đãnghỉ hưu.
Meet tinh kỷ niệm 2/9 và nhận chứng chỉ ISO
(03/10/2010)Ngày 1/9, Bệnh viện Bạch Mai tổ chức lễ mít tinh kỷ niệm 65 năm cách mạng tháng 8 và Quốc khánh 2/9, phát động phong trào thi đua giai đoạn 2011 - 2015 và đón nhận các danh hiệu thi đua cho một số đơn vị và cá nhân.
![anh_2_9.jpg anh_2_9.jpg](images/stories/anh_2_9.jpg)